Fair Play
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cùng Nhau hợp Sức Phát Triển LIên Minh

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Sjreno
Sơn Tặc
Sơn Tặc

Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___) Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)   Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___) I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 10:45 pm

Toi tu gioi thieu toi la ___NO.1___ thanh vien trong hoi dang co 243 dan .Anh em trong lien minh oi mong moi nguoi hay ung ho minh lam chuc lanh dao tran chien. Minh hua se hoan thanh that tot de khong phu long cac ban !! Neu toi lam dc chuc lanh dao tran chien toi se giup hoi chung ta co chi so tan cong rat cao tren bang xep hang va tat ca cac hoi khac se phai kinh phuc truoc quan doi cua lien minh chung ta
tungsotime
Sơn Tặc
Sơn Tặc

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)   Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___) I_icon_minitimeThu Aug 28, 2008 7:54 pm

Sjreno đã viết:
Toi tu gioi thieu toi la ___NO.1___ thanh vien trong hoi dang co 243 dan .Anh em trong lien minh oi mong moi nguoi hay ung ho minh lam chuc lanh dao tran chien. Minh hua se hoan thanh that tot de khong phu long cac ban !! Neu toi lam dc chuc lanh dao tran chien toi se giup hoi chung ta co chi so tan cong rat cao tren bang xep hang va tat ca cac hoi khac se phai kinh phuc truoc quan doi cua lien minh chung ta
Thăg Tâm nó đag trốn học kìa em affraid affraid affraid
hoanglanst
Sơn Tặc
Sơn Tặc

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)   Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___) I_icon_minitimeFri Aug 29, 2008 6:27 am

Sjreno đã viết:
the ko trao cho chuc ay thi` bo sang lien minh khac lam phan a` elephant
cai ji` cung tu` tu` chu
Sylleter
Sơn Tặc
Sơn Tặc
Sylleter

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)   Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___) I_icon_minitimeMon Sep 01, 2008 10:37 pm

Còn phải xem đã cậu cần phải liệt kê số lượng binh lính và số lần đánh chiếm những đứa khác chứ (Những đứa mạnh chứ ko phải những đứa yếu nhé Cool )
DaiNguPro
Dân Thường
Dân Thường
DaiNguPro

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)   Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___) I_icon_minitimeWed Sep 10, 2008 10:54 pm

Bang mình đang đứng nhất đó.HA HA HA HA HA HA
http://gameonline24h.vnbb.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)   Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___) I_icon_minitime

Mong moi nguoi ung ho cho toi( ___NO.1___)
Trang 1 trong tổng số 1 trang